

JAMHURI YA MUUNGANO WATANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji [W])

Simu ya Mdomo:

023 – 2440164

FAX: 023 – 2440338

Email: ded.bagamoyo@pwani.go.tz



OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
S.L.P 59
BAGAMOYO
MKOA WA PWANI

Kumb.Na.HWB/A.20/76/214

28 Mei, 2020

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili **tarehe 22 MEI, 2020** kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika **Ofisi za Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo zilizopo Kata ya Dunda Bagamoyo mjini, Jengo la Utumishi, Masjala ya wazi ndani ya siku kumi na nne kuanzia tarehe 01/06/2020 na baada ya hapo barua ambazo hazijachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.** Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na kitambulisho cha Uraia(**NIDA**), Passport Size mbili za rangi za hivi karibuni na vyeti halisi (**Originals Certificates**) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI DARAJA LA II	1. HAWA JUMA ULEDI
			2. AISHA AYOUB RAMADHANI
			3. SHAFII JEMA ALLY
			4. AISHA BARIWANI
			5. SUBIRA HAMIS AMRI
			6. TUARIRA JOSEPH MWANZIA
			7. ANAMARY AUSON KYARUZI
			8. SARAH KIMAZI
2.	HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO	KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III	1. HAMIDA R. MAKITA
			2. DEVOTHA ANDREW
			3. MARIAM N. SHOMVI

LIMETOLEWA NA;

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
BAGAMOYO**