

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

Tel: +255 732932565



VETA Pwani
P.O. Box 30345
Kibaha

NAFASI ZA MASOMO

Mkuu wa chuo VETA Mkoa wa Pwani anatangaza nafasi za masomo kwa mwaka 2018 katika fani zifuatazo:

- i. Ufundi Magari
- ii. Umeme wa Magari
- iii. Ufundi wa majokofu na viyoyozi
- iv. Useremala
- v. Maabara msaidizi
- vi. Umeme wa Majumbani
- vii. Ushonaji
- viii. Uhazili

JINSI YA KUOMBA:

Lipia ada ya fomu Tshs. 5,000/= katika Akaunti ya Chuo - ACCOUNT NO: 0150007628890 JINA: VETA MAIN COLLECTION BANK: CRDB kisha fika katika Ofisi ya AFISA ELIMU MSINGI - WILAYA ukiwa na bank slip kwa ajili ya kuchukua fomu. Mwisho wa kuchukua fomu ni tarehe 20/09/2017 na nakala ziwasilishwe kabla ya tarehe 22/09/2017 zikiwa zimeambatanishwa na passport size moja.

Mtihani wa usaili utafanyika tarehe 02/10/2017 katika kituo cha MBARUKU S/MSINGI kama fomu inavyoelekeza.

IMETOLEWA NA MKUU WA CHUO VETA PWANI