

HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO

RATIBA PENDEKEZWA YA VIKAO ROBO YA TATU YA 2017/2018

KIKAO/ZIARA	TAREHE	SHUGHULI
C.M.T	09/04/2018	ZIARA YA KAMATI YA WATAALAM
	10/04/2018	KIKAO CHA KUPOKEA TAARIFA ZA UTENDAJI KAZI – ROBO YA TATU 2017/2018
ELIMU	<i>Sht 2:00 Asubuhi.</i>	
	12/04/2018	ZIARA YA KAMATI YA ELIMU
	13/04/2018	KIKAO CHA KUPOKEA TAARIFA ZA ROBO YA TATU YA 2017/2018
UCHUMI	13/04/2018	ZIARA YA KAMATI YA UCHUMI
	16/04/2018	KIKAO CHA KUPOKEA TAARIFA ZA ROBO YA TATU YA 2017/2018
C.M.T YA ROBO YA TATU	17/04/2018	KIKAO CHA KUPOKEA TAARIFA ZA ROBO YA TATU YA 2017/2018
KAMATI YA MAADILI	18/04/2018	KIKAO KAMATI YA MAADILI ROBO YA TATU
FUM	19/04/2018	ZIARA YA KAMATI YA FEDHA
KAMATI YA CMAC	20/04/2018	KIKAO KAMATI YA CMAC ROBO YA TATU
FUM	23/04/2018	KIKAO CHA KUPOKEA TAARIFA ZA ROBO YA TATU YA 2017/2018
FULL COUNCIL	02/05/2018	KIKAO (BARAZA CHAMA)
	03/05/2018	KIKAO (TAARIFA KATA)
	04/05/2018	KIKAO (ROBO YA TATU 2017/2018)