

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

**HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO**



**TAREHE: 10/10/2018**

**TANGAZO LA ZABUNI MBALIMBALI ZA UWAKALA**

1. Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inawatangazia wafanya Biashara/ Kampuni/ Taasisi/ watu binafsi wenye uwezo wa kukusanya mapato kwa niaba ya Halmashauri kuanzia tarehe **01/11/2018** hadi tarehe **30 /6/2019** kama ilivyoainishwa hapa chini;-

<b>NAMBA YA ZABUNI</b>	<b>JINA LA ZABUNI</b>
LGA/014/2018/2019/NC/REV/01	Ukodishaji wa Karakana stendi ya Mabasi Bagamoyo Mjini.
LGA/014/2018/2019/NC/REV/02	Ukodishaji wa chumba cha mgahawa stendi ya Mabasi Bagamoyo Mjini.
LGA/014/2018/2019/NC/REV/03	Ukusanyaji wa ushuru wa choo cha Stendi ya Mabasi Bagamoyo Mjini.
LGA/014/2018/2019/NC/REV/04	Ukusanyaji wa ushuru wa gulio la Top top Bagamoyo Mjini.
LGA/014/2018/2019/NC/REV/05	Ukusanyaji wa ushuru wa huduma ya choo cha gulio la Top top Bagamoyo Mjini.
LGA/014/2018/2019/NC/REV/06	Ukusanyaji wa ushuru wa huduma ya choo soko jipya la Bagamoyo Mjini.
LGA/014/2018/2019/NC/REV/07	Ukusanyaji wa ushuru wa huduma ya choo soko la MIVARF Magomeni Bagamoyo Mjini.
LGA/014/2018/2019/NC/REV/08	Ukusanyaji wa ushuru wa huduma ya choo soko la samaki Ufukweni Bagamoyo Mjini.
LGA/014/2018/2019/NC/REV/09	Ukusanyaji wa ushuru wa Maegesho ya soko jipya la Bagamoyo Mjini.
LGA/014/2018/2019/NC/REV/10	Ukusanyaji wa ushuru wa Maegesho ya Ufukweni (Bandarini) Bagamoyo Mjini.

**2. MASHARTI KWA MWOMBAJI:**

1. Mwombaji asiwe anadaiwa na Halmashauri
2. Ada ya maombi ya zabuni ni **Tshs. 20,000/=** kwa kila zabuni, fedha hizo hazitarudishwa.

3. Mwombaji wa kukodi mgahawa awe tayari kutimiza masharti ya kiafya yatakayotolewa na Afisa afya wa halmashauri.
  4. Mwombaji ambaye ni kampuni, taasisi au kikundi awe na Hati ya kusajiliwa kwa Kampuni/ taasisi/ kikundi husika.
  5. Mwombaji ambaye ni kampuni, au taasisi awe na Memorandum and Articles of association/Extract from the register ili kujua wamiliki wa kampuni au taasisi hiyo.
  6. Mwombaji wa uwakala wa kukusanya mapato awe tayari kutumia na kutoa risti za kielektroniki kwa mashine ya pos atakayoazimwa na halmashauri.
  7. Mwombaji atakayeshinda atatakiwa kuilipa Halmashauri mapato ya kimkataba ndani ya siku tano za mwanzo wa kila mwezi.
  8. Mwombaji ataje kiwango atakachoilipa Halmashauri kwa **Mwezi na awe tayari kujadiliana na halmashauri endapo atakuwa ametaja kiwango kidogo ambacho hakikubaliki kwa chanzo hicho.**
  9. Mwombaji ataje eneo anakotoka (physical location) pamoja na simu kwa urahisi wa mawasiliano.
  10. Mwombaji asiwe Diwani au Mtumishi wa halmashauri ya Bagamoyo.
3. Kwa Maelezo na ufafanuzi zaidi wasiliana na Ofisi ya Katibu wa Bodi ya zabuni , S.L.P. 59, Bagamoyo, kuanzia Saa **2.30** asubuhi mpaka **Saa 9.30** alasiri (**Jumatatu – Ijumaa**).
  4. Nyaraka za maombi ziwe na nakala **halisi moja** iliyofungwa kwa **LAKIRI**, iandikwe juu ya bahasha **“NAMBA NA JINA LA ZABUNI INAYOOMBWA”**na zitumbukizwe katika sanduku la zabuni lililoko Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo. Zitumwe kwa anwani ifuatayo:-

**Katibu**  
**BODI YA ZABUNI HALMASHAURI YA WILAYA**  
**S.L.P 59, BAGAMOYO**

5. Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe **22/10/2018** saa 4.00(**nne**) asubuhi, zabuni itafunguliwa muda huo huo katika ukumbi wa mikutano Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya na waombaji mnakaribishwa katika ufunguzi wa maombi yenu.



VIOLET P. MLOWOSA  
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO

**MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA**  
**BAGAMOYO**

**NAKALA: MBAO ZOTE ZA MATANGAZO KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO**